Ufo FansFestival

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Ufo FansFestival

numb ufo

numb

numb ufo Empty numb ufo

ตั้งหัวข้อ  numb Sat Aug 14, 2010 2:02 am

UFO NUMB CLUB

กฎของคลับ

1.ออนอย่างน้อยอาทิตล่ะ 2-3 ครั้ง (ครั้งล่ะ 1-2 ชั่วโมง)
    2.รักศิลปินจริงๆ ไม่ใช่เด็กกระแส
    3.ห้ามใช้ภาษาวิบัติ ถ้าวิบัติควรแค่พองาม
    4.เคารพกันตามอายุศิลปิน
    5.ไม่ทะเลาะกันเองในคลับ คลับเดียวกันควรรักกัน
    6.ถ้าไม่ว่างออนหรือติดธุระ ควรแจ้งประธานหรือคนในคลับ
    7.ห้ามเปลี่ยนพาสอีเมลที่ให้ไป
    8.เรื่องรัก อิสระครับ^^
    9.ถ้าหายไปเกิน2 อาทิตย์แล้วไม่ได้บอกใคร เราจะทำการปลด

คลับเราเพิ่งเปิดใหม่นะครับเลยคนยังไม่ค่อยเยอะ
    ถ้าคุณคิดว่าคุณรักในตัวศิลปินจริงก็ลองมาออเลยครับ^^

มาออได้ที่2เมลนี้เลยครับ
    yuri_snsd-numb.ufo@hotmail.com
    taecyeon_2pm-numb.ufo@hotmail.com

ถ้าไม่สะดวกแอดหรือแอดไม่เข้าก็บอกไว้ครับ ^O^"

SNSD

แทยอน: ยังไม่เกิดครับ55
    ทิฟฟานี่: ยังไม่เกิดครับ55
    ซันนี่: ยังไม่เกิดครับ55
    ยูริ: yuri_snsd-numb.ufo@hotmail.com
    ยุนอา: ยังไม่เกิดครับ55
    ฮโยยอน: ยังไม่เกิดครับ55
    ซูยอง: ยังไม่เกิดครับ55
    เจสสิก้า: jessica_snsd-numb.ufo@hotmail.co.kr
    ซอฮยอน: ยังไม่เกิดครับ55

BIGBANG
    จีดราก้อน: gd_bb-numb.ufo@hotmail.com>> หล่อที่สุดครับ55
    แทยัง: taeyang_bb-numb.ufo@hotmail.com
    ท็อป: ยังไม่เกิดครับ55
    แดซอง: ยังไม่เกิดครับ55
    ซึงรี: ยังไม่เกิดครับ55

2ne1
    ซีแอล: ยังไม่เกิดครับ55
    ดาร่า: sandara_2ne1-numb.ufo@hotmail.com
    มินจี: ยังไม่เกิดครับ55
    บอม: ยังไม่เกิดครับ55

KARA
    ปาร์คกยูริ: gyuri_kara-numb.ufo@hotmail.com
    ฮันซึงยอน(แฮม): ยังไม่เกิดครับ55
    กูฮาร่า: ยังไม่เกิดครับ55
    ซองนิโคล: ยังไม่เกิดครับ55
    คังจียอง: ยังไม่เกิดครับ55

2pm
    นิชคุณ: ยังไม่เกิดครับ55
    จุนซู: ยังไม่เกิดครับ55
    แทคยอน: taecyeon_2pm-numb.ufo@hotmail.com
    จุนโฮ: ยังไม่เกิดครับ55
    ชันซอง: ยังไม่เกิดครับ55
    อูยอง: ยังไม่เกิดครับ55
    แจบอม: ยังไม่เกิดครับ55

TVXQ
    แจจุง: ยังไม่เกิดครับ55
    ยุนโฮ: ยังไม่เกิดครับ55
    มิคกี้: ยังไม่เกิดครับ55
    จุนซู: ยังไม่เกิดครับ55
    ชางมิน: ยังไม่เกิดครับ55

SHINee
    จงฮยอน: ยังไม่เกิดครับ55
    แทมิน: ยังไม่เกิดครับ55
    อนยู: ยังไม่เกิดครับ55
    มินโฮ: ยังไม่เกิดครับ55
    คีย์: ยังไม่เกิดครับ55

F.T ISLAND
    Lee Hongki: hongki_f.t.island-numb.ufo@hotmail.com
    Lee Jaejin: ยังไม่เกิดครับ55
    O Wonbin: ยังไม่เกิดครับ55
    Choi Minhwan: ยังไม่เกิดครับ55
    Choi Jonghun: ยังไม่เกิดครับ55

เวลาขณะนี้ Thu Sep 19, 2024 8:36 am